-
-
Chiều ngày 18/6, tại thị trấn Tĩnh Túc, huyện Nguyên Bình, Ban Thanh niên Công an tỉnh Cao Bằng tổ chức Lễ gắn biển Công trình thanh niên Nhà nhân ái 19/8 cho gia đình đồng chí Đại úy Bàn Du Sơn - Cán bộ Công an xã Yên Sơn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
-
Ngày 12/6, tại Trung tâm Huấn luyện và Bồi dưỡng nghiệp vụ Công an tỉnh, Ban Thanh niên tổ chức chương trình sinh hoạt chính trị, giáo dục truyền thống cho chiến sĩ thực hiện nghĩa vụ tham gia Công an nhân dân năm 2024 với chủ đề “Chào tân binh”. Tham dự chương trình có đồng chí Hà Ngọc Huy – Phó Bí thư Tỉnh đoàn, Phó Chủ tịch Hội LHTN Việt Nam tỉnh; đại diện lãnh đạo các phòng thuộc Công an tỉnh, Thường trực Thành đoàn Cao Bằng, Ban Tuyên giáo Tỉnh đoàn, Ban Phụ nữ Công an tỉnh; đại diện ban chấp hành các cơ sở Đoàn trực thuộc và 155 chiến sĩ nghĩa vụ khóa 2024.
-
Ngày 1/6, tại phường Duyệt Trung (Thành phố), Ban Thanh niên Công an tỉnh phối hợp Thành đoàn - Hội LHTN Thành phố tổ chức Ra quân Chiến dịch Thanh niên Tình nguyện Hè 2024; hưởng ứng ngày cao điểm chiến sĩ tình nguyện hỗ trợ thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn; Ngày hội thầy thuốc trẻ làm theo lời Bác năm 2024.
-
-
-
-
-
Ngày 06/5, Ban Thanh niên Công an tỉnh tổ chức Chương trình sinh hoạt chính trị qua tác phẩm điện ảnh, tham dự Chương trình có các đồng chí lãnh đạo đại diện Phòng Công tác đảng và công tác chính trị, Phòng Hậu Cần, Phòng Hồ sơ nghiệp vụ, Ban Thanh niên, Ban Phụ nữ, các đồng chí cán bộ Đoàn chủ chốt và đoàn viên thanh niên các đơn vị.
-
|
|
-
Đang truy cập:
1
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
1
-
Tổng lượt truy cập:
1
|
|